|

Wala kustaafu… Regards! na Dk. Gary sweeten

Kila Jumanne kundi la geezers sisi kucheza gofu pamoja. Tuna mengi ya furaha ya ushindani na sisi baadhi ya kushiriki kuhusu kile Mungu anachofanya katika na kupitia kwetu. Unaweza kuona, geezers katika dunia ya leo si kama wao walikuwa hata kizazi iliyopita. Kwa kweli, moja ya vitabu favorite ni haki ya, "Kugeuza Silver katika Gold: Jinsi ya Faida katika New Boomer Marketplace "na Mary Furlong. Ingawa mwandishi inalenga katika fedha, mawazo yake ni juu ya kupunguza makali ya zeitgeist mpya ambayo ni kuchukua dunia ya magharibi na dhoruba na wale kuelewa zinafaidisha mkubwa sana.

Kwa bahati mbaya, tu hata Wakristo wachache wanaonekana kuwa na ufahamu wa nini kinaendelea kiutamaduni, kiroho na relationally na bado inaweza kuwa harakati muhimu zaidi ya kiroho tangu Luther aliimba, "Kama mimi alikuwa nyundo" akaenda Wittenberg Castle. Kwa mfano, jinsi wengi yako "Outreach Oriented" watu amesikia "Kusudi Tuzo"? Hivi karibuni watu ubunifu mitano na wanawake walipokea $100,000.00 Tuzo kusudi Tuzo ya zao "Social Innovation" na ushiriki katika "Encore Ajira"! Mimi ni matumaini ya kuwa moja ya wapokeaji ya.

Watu hawa wote ni juu ya 55 na wamekataa kustaafu. Badala waliamua inahusu to kutumia muda wao, hekima, uzoefu na fedha ya kufanya jambo kubwa kwa ajili ya dunia.

http://www.encore.org/prize?utm_source=cv&utm_medium=email&utm_content=textlink&utm_campaign=endoct )

Kulinganisha kwamba kwa nini mara nyingi hufanyika katika makanisa karibu USA. Mimi mara moja ameketi karibu na kustaafu Makamu wa Rais wa mashirika ya kimataifa wakati flying kwa Singapore. Wakati aligundua nia yangu mmisionari yeye kushiriki kwamba alikuwa muumini ambaye alikuwa akifundisha shule ya Jumapili kila wiki. Alikuwa na safari yake kwa kuzungumza katika mkutano kuhusu kutumia video teleconferencing kutoa mafunzo kwa wasimamizi wa duniani kote. Mimi aliuliza nini alikuwa anaenda kufanya wakati alistaafu. "Kucheza golf,"Alisema.

Mimi wito yake kwa kuzingatia kazi na shirika Christian kuanzisha mikutano kwa ajili ya watu kama mimi. Mimi naweza kukaa nyumbani na bado kufundisha duniani kote. Alisema, "Sidhani Mchungaji wangu ingekuwa naomba kufanya hivyo. Mimi si kwa seminari au kitu chochote. I am just layman. Mimi nina uhakika pretty yeye basi mimi kuendelea kufundisha shule ya Jumapili ingawa. "Yikes" Nilidhani! "Na kufundisha shule ya Jumapili wakati ulimwengu wa Kikristo desperately mahitaji viongozi kimataifa mafunzo; na fedha?"

Cincinnati ina zaidi elfu ishirini wanaume na wanawake alistaafu kutoka P&G, PATIA, Kroger, nk ambao wana rasilimali fedha, wakati, uzoefu mpana, akili ya ubunifu na kina kiroho. Jinsi wengi Wachungaji lakini ni vifaa wao kutumia vipaji vyao, vipaji na mawazo kufikia dunia? Moja ya majira yangu Kuamini marafiki ina zaidi 200 ruhusu lakini kanisa lake hana wazo jinsi unleash ubunifu wake. Mwingine ni mwanzilishi wa $100 dola milioni kampuni hiyo kila kanisa, huduma na ujumbe katika Amerika inaweza kutumia. muda tu yeye ni akakaribia na mawaziri wake ni kuchangia katika kujenga mwingine. Mwanamume mmoja mara kwa mara kuulizwa mafunzo faida zisizo kuhusu maadili lakini si aliuliza kufundisha katika kanisa lake nyumbani.

kanisa la zamani dhana ya juu chini ya shirika urasimu na majengo kubwa ni kumaliza. Viongozi wengi bado ni kujaribu kujenga kwa vizazi zamani wa pew sitters. Hebu fikiria, wangeweza kuwa sadaka zawadi kwa wajasiriamali ubunifu ambao mabadiliko Jumatatu dunia kwa njia ya Jumamosi. "Majira Waumini" hawana walionao katika mtu yeyote mpango mkakati isipokuwa ni kwa ajili ya kusaidia bajeti au kukodisha waziri mstaafu kuchukua basi ziara ya Makumbusho Creation.

magazeti uongozi majadiliano juu ya kuajiri vijana ambao ni wazi kwa mawazo mapya. Kwa kweli vijana wengi ni kukwama katika urafiki wao wenyewe myopic. Sisi ambao wamekuwa wabunifu katika maisha yetu yote ni tayari kuongoza ubia mpya kwa ajili ya Utawala. Kutibu yetu na heshima na ufahamu na kuuliza sisi kujenga njia zetu wenyewe wa kufikia nje kwa wale walio karibu nasi. Malipo yetu kwa ufahamu kwamba sisi kujua nini kinaendelea na fedha katika nywele zetu wanaweza kuwa dhahabu kwa Mchungaji yoyote na guts ututenge huru.

Hapa ni siri kuhusu Steve Sjogren. Kama Mchungaji hakuwa na hofu ya kuwaajiri wakubwa, hekima ndevu kijivu uzoefu zaidi kuliko yeye. Steve walitaka nje watu wenye nguvu na wanawake basi kukuzwa na anashikilia yao. Matokeo yake inaonekana kama shujaa. Kuwa na fikra. Kuwaajiri rundo la Majira Waumini lakini si kushikilia mikono yao au kupendekeza basi umesimama kutembelea makumbusho!

PS. Tangu awali kuandika makala hii katika 2009, Mungu alitoa wengine Waumini Majira katika SLS nafasi ya kufikia nje kwa familia na watoto walemavu. makanisa na kupuuzwa yao lakini wao desperately wanataka kujifunza jinsi ya kuwa na uhusiano na Mungu ili kuwasaidia kupitia jitihada zao za.

Sweeten Maisha Systems

®Building maisha ya mahusiano kubwa.

www.sweetenlife.com

Facebook Comments:

 
Wanahitaji msaada kupata kanisa yako kuwa nje-umakini? Kujiunga na ServeCoach, tovuti mafunzo ya Steve Sjogren. Kupata upatikanaji wa haraka kwa mamia ya jinsi-ya makala, mafunzo uhamasishaji videos, kila mwezi kufundisha wito, 150+ kuwafikia miradi na MUCH, Mengi zaidi wakati wewe kujiunga ServeCoach.com. Kupata 14 siku kwa ajili ya kesi tu $1!

4 Maoni kwa “Wala kustaafu… Regards! na Dk. Gary sweeten”

  1. Habari gani mimi kutumia baadhi ya vifaa kutoka tovuti hii kama mimi rejea kwa kiungo nyuma kwenye tovuti yako?

  2. Kutumika! Mhariri

    Sure Virginia! Hiyo itakuwa faini na sisi.

  3. Hii inaweza kuwa nafasi nzuri ya kuuliza hii, lakini, Mimi nina kuangalia kwa mshauri wa fedha kwamba alikuwa mmoja aitwaye kama wazazi wangu’ meneja kustaafu. Mimi nina kweli kuchanganyikiwa juu ya jambo hili kwa sasa kwa sababu natumaini wazazi wangu hukumu, na wanataka kutumia washauri huo Mimi shida kuuweka yao katika yoyote ya directories ndani online. Carlton Financial Group – 106 Mission Ct #701 Franklin, TN 37067 simu (615) 794-2536 Je, kuna sekta ya chama au directory kwamba inafanya kuwa rahisi kwa ajili yangu kutafuta kwa ajili yao?

Kujiunga Leo…